Saturday, July 13, 2024
Homeमहत्वाची बातमीअमृता फडणवीसांना 'इंडियन ऑफ द वर्ल्ड' पुरस्कार

अमृता फडणवीसांना ‘इंडियन ऑफ द वर्ल्ड’ पुरस्कार

ब्रिटन संसदेत इंडो-यूके संबंधावर केले भाषण

मुंबई : राज्याचे नवे उपमुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांच्या पत्नी अमृता फडणवीस यांचा ब्रिटन संसदेत ‘इंडियन ऑफ द वर्ल्ड’ पुरस्काराने गौरव करण्यात आला आहे. याची माहिती अमृता फडणवीस यांनी ट्विवट करून दिली आहे. तसेच तेथील काही फोटो त्यांनी आपल्या ट्विटर अकाऊंटवर शेअर केले आहेत.

ब्रिटनच्या संसदेत ‘इंडो-यूके संबंध’ या विषयावर बोलणे आणि ब्रिटनच्या संसदेत ‘इंडियन ऑफ द वर्ल्ड’ पुरस्कार प्राप्त करणे, हा सन्मान होता. पंतप्रधान नरेंद्र मोदींच्या प्रयत्नाने भारत-यूके संबंध मजबूत झाले आहेत. तसेच, हेच संबंध विविध राज्य आणि स्थानिक पातळीवरही विस्तारत आहेत, असेही अमृता फडणवीस यांनी ट्विटमध्ये म्हटले.

Get latest Marathi News, Maharashtra News and Latest Mumbai News from Politics, Sports, Entertainment, Business and local news from Mumbai and All cities of Maharashtra

RELATED ARTICLES
- Advertisment -

Most Popular

- Advertisment -