Friday, July 12, 2024
Homeमहत्वाची बातमीत्यांच्या केसालाही धक्का लागल्यास घर गाठणे कठीण होईल

त्यांच्या केसालाही धक्का लागल्यास घर गाठणे कठीण होईल

नारायण राणेंचा शरद पवारांना इशारा

मुंबई (प्रतिनिधी) : बंडखोर आमदार हे सभागृहात येणारच आहेत आणि त्यांच्या मनाप्रमाणे मतदान करणार आहेत, त्यांच्या केसालाही धक्का लावल्यास घर गाठणे कठीण होईल, असा इशारा केंद्रीय मंत्री नारायण राणे यांनी राष्ट्रवादीचे अध्यक्ष शरद पवारांना दिला आहे.

बहुमत आहे की नाही हे सिद्ध करण्यासाठी विधानसभा हा मार्ग आहे, त्यामुळे बंडखोरांना परत यावेच लागेल, असे शरद पवार म्हणाले होते.

पवारांच्या या वक्तव्यानंतर नारायण राणे यांनी हे ट्वीट केले आहे. त्यामध्ये राणे यांनी, ‘माननीय शरद पवार साहेब या सर्वांना धमक्या देत आहेत, ‘सभागृहात येऊन दाखवा’, ते येणारच आहेत. ते येणार आणि त्यांच्या मनाप्रमाणे मतदान करणार. त्यांच्या केसालाही धक्का लावल्यास घर गाठणे कठीण होईल.’ असे राणे यांनी ट्वीटच्या माध्यमातून स्पष्ट केले आहे.

Get latest Marathi News, Maharashtra News and Latest Mumbai News from Politics, Sports, Entertainment, Business and local news from Mumbai and All cities of Maharashtra

RELATED ARTICLES
- Advertisment -

Most Popular

- Advertisment -