Friday, July 19, 2024
Homeमहामुंबईएमजी मोटरचे मालाड येथे सर्व्हिस सेंटर सुरू

एमजी मोटरचे मालाड येथे सर्व्हिस सेंटर सुरू

मुंबई : एमजी मोटर इंडियाने मुंबईतील मालाड (पश्चिम) येथे नवीन सर्व्हिस केंद्र सुरू करण्यात आले आहे. यावेळी एमजी मोटर इंडियाचे प्रमुख व्यावसायिक अधिकारी गौरव गुप्ता, एमजी मालाडचे डीलर प्रिन्सिपल गौतम मोदी आदी मान्यवर उपस्थित होते.

मुंबईतील प्रीमिअम एसयुव्हींसाठी प्रबळ बाजारपेठ क्षमता ओळखत एमजी मोटरच्या नवीन वर्कशॉपमध्ये कारमेकरच्या भावी ग्राहक दृष्टीकोनाचा एकूण लुक व फिल सामावलेला असून कंपनीचा ब्रिटीश वारसा देखील दिसून येतो. आतापर्यंत कारमेकरची भारतभरात ३१० टचपॉइण्ट्स केंद्रे आहेत.

Get latest Marathi News, Maharashtra News and Latest Mumbai News from Politics, Sports, Entertainment, Business and local news from Mumbai and All cities of Maharashtra

RELATED ARTICLES
- Advertisment -

Most Popular

- Advertisment -