Saturday, July 20, 2024
Homeमहत्वाची बातमीगोवा-युपीत 'म्याव-म्याव'चा आवाजच आला नाही

गोवा-युपीत ‘म्याव-म्याव’चा आवाजच आला नाही

भाजप आमदार नितेश राणेंचा खोचक टोला

मुंबई : पाच राज्यांच्या निवडणुका होत असताना उत्तर प्रदेश आणि गोवा या राज्यांमध्ये शिवसेनेच्या उमेदवारांनीही आपले नशीब आजमावले होते. परंतु दोन्ही ठिकाणी शिवसेनेच्या उमेदवारांचे डिपॉजिट जप्त झाले आहे. यावर भाजप नेते नितेश राणे यांनी गोवा आणि उत्तर प्रदेशातील निकालांवरुन खोचक टोला लगावला आहे.

“गोवा आणि उत्तर प्रदेशात ‘म्याव-म्याव’चा आवाजच ऐकू आला नाही. खुपच वाईट, अत्यंत दु:ख झालं,” असं म्हणत नितेश राणेंनी खोचक टोला लगावला. त्यांनी यासंदर्भात एक ट्वीट केले आहे.

यापूर्वी नितेश राणे यांनी हिवाळी अधिवेशनादरम्यान पर्यावरण मंत्री आदित्य ठाकरे यांना पाहून ‘म्याव-म्याव’ असा आवाज काढला होता. त्यांच्या या कृत्याचा व्हिडीओ सोशल मीडियातून समोर आला होता. तसंच आपण आदित्य ठाकरे यांना पाहूनच आपण म्याव, म्याव केलं. कारण आधी वाघाची डरकाळी देणाऱ्या शिवसेनेची अवस्थाच म्याव, म्याव सारखी झाली आहे, असे नितेश राणे यांनी सांगितले होते.

Get latest Marathi News, Maharashtra News and Latest Mumbai News from Politics, Sports, Entertainment, Business and local news from Mumbai and All cities of Maharashtra

RELATED ARTICLES
- Advertisment -

Most Popular

- Advertisment -