Monday, July 15, 2024
Homeताज्या घडामोडीलता मंगेशकर व्हेंटिलेटरवर, प्रकृती चिंताजनक

लता मंगेशकर व्हेंटिलेटरवर, प्रकृती चिंताजनक

मुंबई : गान कोकिळा लता मंगेशकर यांची प्रकृती चिंताजनक असून त्यांना पुन्हा व्हेंटिलेटरवर ठेवण्यात आले आहे. गेल्या ८ जानेवारी रोजी त्यांना कोरोनाची लागण झाल्यानंतर त्यांच्यावर मुंबईच्या ब्रीच कँड रुग्णालयात आयसीयूमध्ये उपचार सुरू आहेत.

मध्यंतरी लता मंगेशकर यांच्या प्रकृतीत सुधारणा झाली होती, त्यानंतर त्यांचे व्हेंटिलेटर काढण्यात आले होते. परंतु, पुन्हा एकदा त्यांची प्रकृती खालावल्यामुळे त्यांच्यावर उपचार करणाऱ्या डॉक्टरांनी त्यांना व्हेंटिलेटरवर ठेवण्याचा निर्णय घेतला आहे.

Get latest Marathi News, Maharashtra News and Latest Mumbai News from Politics, Sports, Entertainment, Business and local news from Mumbai and All cities of Maharashtra

RELATED ARTICLES
- Advertisment -

Most Popular

- Advertisment -