Tuesday, July 23, 2024
Homeताज्या घडामोडीमंडल अधिकाऱ्याला २५ जानेवारीपर्यंत न्यायालयीन कोठडी

मंडल अधिकाऱ्याला २५ जानेवारीपर्यंत न्यायालयीन कोठडी

खेड (प्रतिनिधी) : लाच स्वीकारताना खेड तालुक्यातील भरणे येथील मंडल अधिकारी सचिन गोवळकर यांना १२ रोजी लाचलुचपत प्रतिबंधक विभागाने रंगेहाथ पकडल्यानंतर गुरूवार दि. १३ रोजी गोवळकर यांना खेड न्यायालयात हजर केले असता त्यांची २५ जानेवारीपर्यंत न्यायालयीन कोठडीत रवानगी करण्यात आली.

सातबारावर नावाची नोंद करण्यासाठी चौदा हजार रुपयांची लाच स्वीकारताना १२ जानेवारीला भरणे मंडल अधिकारी सचिन यशवंत गोवळकर यांना रत्नागिरी लाचलुचपत प्रतिबंधक विभागाच्या पथकाने भरणे ग्रामपंचायत कार्यालयात अटक केली होती.

खरेदी केलेल्या जमिनीच्या ७/१२ वर नावाची नोंद घालून ती मंजूर करून देण्यासाठी सचिन गोवळकर यांनी एका व्यक्तीकडे १५ हजार रुपयांची लाचेची मागणी केली होती. याबाबत संबंधित व्यक्तीने रत्नागिरी लाचलुचपत प्रतिबंधक विभागाकडे तक्रार केली. त्यानुसार, ठाणे विभागाचे पोलीस अधीक्षक पंजाबराव उगले व अपर पोलीस अधीक्षक अनिल घेरडीकर यांच्या मार्गदर्शनाखाली रत्नागिरीच्या पथकाने १४ हजार रुपये लाच रक्कम ग्रामपंचायत भरणे या इमारतीमधील मंडल अधिकारी कार्यालय येथे स्वीकारताना सचिन गोवळकर यांना रंगेहाथ पकडले होते.

Get latest Marathi News, Maharashtra News and Latest Mumbai News from Politics, Sports, Entertainment, Business and local news from Mumbai and All cities of Maharashtra

RELATED ARTICLES
- Advertisment -

Most Popular

- Advertisment -