Wednesday, July 24, 2024
Homeताज्या घडामोडीकाँग्रेस, सपाचे ३ आमदार भाजपात

काँग्रेस, सपाचे ३ आमदार भाजपात

लखनऊ : विधानसभा निवडणुकांची घोषणा होता उत्तर प्रदेशात फोडोफोडीचे राजकारण सुरू झाले आहे. भाजपचे तीन आमदार आणि एक दोन कॅबिनेट मंत्री फुटल्यानंतर आता भाजपनेही समाजवादी पार्टी आणि काँग्रेसला जोरदार झटका दिला आहे. समाजवादी पार्टीचा विद्यामान आणि एक माजी आमदार तसंच काँग्रेसच्या एका विद्यमान आमदाराने भाजपमध्ये प्रवेश केला आहे. भाजपनेही आज तीन आमदारांना पक्षात प्रवेश दिला. सहारनपूर जिल्ह्यातील बेहाट येथील काँग्रेसचे आमदार नरेश सैनी, फिरोजाबादमधील सिरसागंज मतदारसंघातील समाजवादी पार्टीचे आमदार हरिओम यादव आणि समाजवादी पार्टीचेच माजी आमदार धरमपाल यादव यांनी भाजपमध्ये प्रवेश केला.

Get latest Marathi News, Maharashtra News and Latest Mumbai News from Politics, Sports, Entertainment, Business and local news from Mumbai and All cities of Maharashtra

RELATED ARTICLES
- Advertisment -

Most Popular

- Advertisment -