Monday, July 22, 2024
Homeताज्या घडामोडीशाहरुखचा बंगला बॉम्बने उडवण्याची धमकी देणाऱ्या आरोपीला अटक

शाहरुखचा बंगला बॉम्बने उडवण्याची धमकी देणाऱ्या आरोपीला अटक

मुंबई : बॉलिवूडचा बादशाह शाहरुख खानचा बंगला मन्नतला उडवून देण्याची धमकी देणाऱ्या व्यक्तीला अटक करण्यात आली आहे. पोलिसांनी आरोपीला मध्य प्रदेशातील जबलपूर येथून अटक केली आहे. जितेश ठाकूर असे या व्यक्तीचे नाव आहे.

जितेशने ६ जानेवारी रोजी महाराष्ट्र पोलीस नियंत्रण कक्षाला फोन करून शाहरुखचा बंगला बॉम्बने उडवणार असल्याचे सांगितले होते. यामध्ये त्याने शाहरुखच्या बंगल्यासह मुंबईतील विविध ठिकाणी दहशतवादी हल्ले आणि बॉम्बस्फोट घडवून आणण्याची धमकी दिली होती.

मुंबई पोलिसांनी कॉल ट्रेस केला आणि तो नंबर मध्य प्रदेशातील जबलपूरचा होता. सीएसपी आलोक शर्मा म्हणाले, “आम्हाला महाराष्ट्र पोलिसांकडून कॉल आला की जबलपूरमधून दहशतवादी हल्ल्याचा दावा करण्यात आला होता. त्या व्यक्तीला अटक करण्यासाठी त्यांनी आमची मदत घेतली. आम्ही त्याला अटक केली आहे आणि भारतीय दंड संहितेच्या संबंधित कलमांतर्गत गुन्हा दाखल केला आहे.”

जबलपूरचे अतिरिक्त पोलीस अधीक्षक गोपाल खंडेल यांनी सांगितले की, महाराष्ट्र पोलिसांनी एक मोबाईल नंबर शेअर केला होता, ज्याच्या आधारे जितेश ठाकूरला अटक करण्यात आली आहे. खंडेल यांनी सांगितले की, आरोपीला दारूचे व्यसन असून त्याने यापूर्वीही खोटे कॉल करून पोलिसांच्या एसओएस सेवेच्या डायल १०० या कर्मचाऱ्यांशी भांडण केले होते.

फोन केल्यानंतर अनेक ठिकाणी झडती घेण्यात आली मात्र आरोपीला अटक करण्यात आली असली तरी काहीही संशयास्पद आढळले नाही. जितेश ठाकूर विरुद्ध गुन्हेगारी धमकावणे आणि सार्वजनिक सेवेला खोटी माहिती देणे या प्रकरणी गुन्हा दाखल करण्यात आल्याचे खंडेल यांनी पुढे सांगितले आणि या आरोपावरून शनिवारी अटक करण्यात आली.

दुसरीकडे, वर्क फ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर, शाहरुख खान त्याच्या आगामी चित्रपटांना सुरुवात करण्यास तयार आहे. तो दीपिका पदुकोणसोबत ‘पठाण’मध्ये दिसणार आहे. या चित्रपटात सलमान खान कॅमिओ करताना दिसणार आहे.

Get latest Marathi News, Maharashtra News and Latest Mumbai News from Politics, Sports, Entertainment, Business and local news from Mumbai and All cities of Maharashtra

RELATED ARTICLES
- Advertisment -

Most Popular

- Advertisment -