Saturday, July 13, 2024
Homeमहत्वाची बातमीपोलीस दलात कोरोनाचा शिरकाव

पोलीस दलात कोरोनाचा शिरकाव

भाईंदर : मीरा-भाईंदरमधील पोलीस दलात कोरोनाने शिरकाव केला आहे. महापालिका मुख्यालयातील ४ अधिकारी व २ कर्मचारी तसेच मीरा-भाईंदर, वसई विरार पोलीस आयुक्तालयातील १० पोलीस अधिकारी व २० पोलीस कर्मचारी कोरोना बाधित झाले आहेत.

त्यामुळे मंगळवारी काशिमीरा वाहतूक पोलीस ठाण्यात सर्व पोलीस अधिकारी, अंमलदार, कर्मचारी, ट्रॅफिक वार्डन यांची पालिकेच्या डॉक्टर व नर्स यांच्याद्वारे कोविड तपासणी करण्यात आली. यावेळी एकूण १११ अधिकारी, अंमलदार, कर्मचारी तसेच १५० ट्रॅफिक वार्डन यांची तपासणी करण्यात आली.

Get latest Marathi News, Maharashtra News and Latest Mumbai News from Politics, Sports, Entertainment, Business and local news from Mumbai and All cities of Maharashtra

RELATED ARTICLES
- Advertisment -

Most Popular

- Advertisment -