Monday, July 15, 2024
Homeमहत्वाची बातमीविजयी उमेदवारांची यादी

विजयी उमेदवारांची यादी

सिंधुदुर्ग जिल्हा बँक निवडणुकीतील विजयी उमेदवारांची यादी : 
सावंतवाडीतून शिवसेनेचे विद्याधर परब विजयी
वैभववाडी गटातून भाजपचे दिलीप रावराणे यांचा विजय
दोडामार्गमधून शिवसेनेचे गणपत देसाई यांचा विजय
कुडाळमधून काँग्रेसचे विद्याप्रसाद बांडेकर विजयी
कणकवलीमधून विठ्ठल देसाई विजयी
सहकारी पणन संस्था शेती प्रक्रिया संस्था व ग्राहक सहकारी संस्था मतदारसंघातून भाजपचे अतुल काळसेकर विजयी
सहकारी संस्था, नागरी पतपुरवठा संस्था, पगारदार नोकरांच्या संस्था मतदारसंघातून महाविकास आघाडीचे सुशांत नाईक विजयी
औद्योगिक संस्था मजूर संस्था जंगल कामगार संस्था मोटार वाहतूक संस्था मतदारसंघातून भाजपचे गजानन गावडे विजयी

1) शेती संस्था मतदारसंघ कणकवली तालुका

सतीश सावंत (महाविकास आघाडी)-पराभूत

विठ्ठल देसाई (भाजप)-  विजयी

2) शेती संस्था मतदारसंघ कुडाळ तालुका 

प्रकाश मोर्ये (भाजप)- पराभूत

सुभाष मडव (अपक्ष)- पराभूत

3) शेती संस्था मतदारसंघ सावंतवाडी तालुका

गुरुनाथ पेडणेकर (भाजप)- पराभूत

4) शेती संस्था मतदारसंघ मालवण तालुका
व्हिक्टर डान्टस (महाविकास आघाडी)- विजयी

कमलाकांत कुबल (भाजप)- पराभूत

5) शेती संस्था मतदारसंघ वेंगुर्ला तालुका
मनीष दळवी (भाजप)- विजयी

विलास गावडे (महाविकास आघाडी)-पराभूत

6) शेती संस्था मतदारसंघ देवगड तालुका

प्रकाश बोडस (भाजप)- विजयी

अविनाश माणगावकर (महाविकास आघाडी)

7) शेती संस्था मतदारसंघ दोडामार्ग तालुका 
प्रकाश गवस (भाजप)- पराभूत
गणपत देसाई (महाविकास आघाडी)- विजयी

8) शेती संस्था मतदारसंघ वैभववाडी तालुका
दिलीप रावराणे (भाजप)- विजयी

दिगंबर पाटील (महाविकास आघाडी)- पराभूत

9) नागरी सहकारी संस्था, नागरी पतपुरवठा संस्था, पगारदार नोकरांच्या संस्था मतदारसंघ

राजन तेली (भाजप)- पराभूत

सुशांत नाईक (महाविकास आघाडी)- विजयी

10) दोन महिला प्रतिनिधी

प्रज्ञा ढवण (भाजप)- विजयी

अनोरोजीन लोबो (महाविकास आघाडी) पराभूत

11) दोन महिला प्रतिनिधी

अस्मिता बांदेकर (भाजप)- पराभूत

नीता राणे (महाविकास आघाडी)- विजयी

12) अनुसूचित जाती जमाती मतदारसंघ 
आत्माराम ओटवणेकर (महाविकास आघाडी)- विजयी

सुरेश चौकेकर (भाजप)- पराभूत

13) इतर मागास मतदारसंघात

रवींद्र मडगावकर (भाजप)- विजयी

मनिष पारकर (महाविकास आघाडी)- पराभूत

14) विमुक्त जाती, भटक्या जमाती व विशेष मागास प्रवर्ग मतदार संघ

गुलाबराव चव्हाण (भाजप)- पराभूत

मेघनाथ धुरी (महाविकास आघाडी)- विजयी

15) सहकारी पणन संस्था शेती प्रक्रिया संस्था व ग्राहक सहकारी संस्था मतदारसंघ 
अतुल काळसेकर (भाजप)- विजयी

सुरेश दळवी (महाविकास आघाडी)- पराभूत

16) औद्योगिक संस्था मजूर संस्था जंगल कामगार संस्था मोटार वाहतूक संस्था मतदारसंघ

गजानन गावडे (भाजप)- विजयी

लक्ष्मण आंगणे (महाविकास आघाडी)-

17) मच्छीमार संस्था सर्व दुग्ध संस्था कुक्कुटपालन, वराहपालन जनावरे पैदास करणाऱ्या संस्था मतदारसंघ
महेश सारंग (भाजप)- विजयी

मधुसूदन गावडे (महाविकास आघाडी)- पराभूत

18) विणकर संस्था घरबांधणी संस्था देखरेख संस्था तसेच अंतर्भूत नसलेल्या सर्व सहकारी संस्था

विनोद मर्गज (महाविकास आघाडी) पराभूत

संदीप परब (भाजप)- विजयी

19) कायद्याखाली नोंदविलेल्या सभासद संस्था सर्व बिगर सहकारी संस्था व व्यक्ती सभासद मतदार संघ
विकास सावंत (महावि. आघा.)- पराभूत

समीर सावंत (भाजप)-विजयी

भाजपचं वर्चस्व, महाविकास आघाडीला धक्का 

Get latest Marathi News, Maharashtra News and Latest Mumbai News from Politics, Sports, Entertainment, Business and local news from Mumbai and All cities of Maharashtra

RELATED ARTICLES
- Advertisment -

Most Popular

- Advertisment -