Tuesday, July 23, 2024
Homeताज्या घडामोडीमहापरिनिर्वाण दिनानिमित्त मध्य रेल्वेतर्फे ८ उपनगरी विशेष गाड्या

महापरिनिर्वाण दिनानिमित्त मध्य रेल्वेतर्फे ८ उपनगरी विशेष गाड्या

मुंबई (प्रतिनिधी) : भारतरत्न डॉ. बाबासाहेब आंबेडकर यांच्या महापरिनिर्वाण दिनानिमित्त दि. ६ डिसेंबर (५/६ डिसेंबर २०२१ च्या मध्यरात्री) छत्रपती शिवाजी महाराज टर्मिनस – कल्याण आणि छत्रपती शिवाजी महाराज टर्मिनस -पनवेल स्थानकांदरम्यान मध्य रेल्वे प्रवाशांकरीता ८ उपनगरीय विशेष गाड्या चालवणार आहे. या उपनगरीय विशेष गाड्या सर्व स्थानकांवर थांबतील.

मेन लाईनवर अप विशेष कल्याण- छत्रपती शिवाजी महाराज टर्मिनस – विशेष कल्याण येथून रात्री ०१.०० वाजता सुटेल आणि छत्रपती शिवाजी महाराज टर्मिनस येथे रात्री २.३० वाजता पोहोचेल. कल्याण- छत्रपती शिवाजी महाराज टर्मिनस विशेष कल्याण येथून रात्री ०२.१५ वाजता सुटेल आणि छत्रपती शिवाजी महाराज टर्मिनस येथे पहाटे ०३.४५ वाजता पोहोचेल.

मेन लाईनवर डाउन विशेष छत्रपती शिवाजी महाराज टर्मिनस – कल्याण विशेष छत्रपती शिवाजी महाराज टर्मिनस येथून रात्री ०१.३० वाजता सुटेल आणि कल्याण येथे रात्री ०३.०० वाजता पोहोचेल. छत्रपती शिवाजी महाराज टर्मिनस – कल्याण विशेष छत्रपती शिवाजी महाराज टर्मिनस येथून रात्री ०२.३० वाजता सुटेल आणि कल्याण येथे पहाटे ०४.०० वाजता पोहोचेल.

हार्बर लाइनवर अप विशेष पनवेल- छत्रपती शिवाजी महाराज टर्मिनस विशेष पनवेल येथून रात्री ०१.१५ वाजता सुटेल आणि छत्रपती शिवाजी महाराज टर्मिनस येथे रात्री ०२.३५ वाजता पोहोचेल. पनवेल- छत्रपती शिवाजी महाराज टर्मिनस विशेष पनवेल येथून रात्री ०२.३० वाजता सुटेल आणि छत्रपती शिवाजी महाराज टर्मिनस येथे पहाटे ०३.५० वाजता पोहोचेल.

हार्बर लाइनवर डाउन विशेष छत्रपती शिवाजी महाराज टर्मिनस – पनवेल विशेष छत्रपती शिवाजी महाराज टर्मिनस येथून रात्री ०१.४० वाजता सुटेल आणि पनवेल येथे रात्री ०३.०० वाजता पोहोचेल. छत्रपती शिवाजी महाराज टर्मिनस – पनवेल विशेष छत्रपती शिवाजी महाराज टर्मिनस येथून रात्री ०२.४० वाजता सुटेल आणि पनवेल येथे पहाटे ०४.०० वाजता पोहोचेल.

Get latest Marathi News, Maharashtra News and Latest Mumbai News from Politics, Sports, Entertainment, Business and local news from Mumbai and All cities of Maharashtra

RELATED ARTICLES
- Advertisment -

Most Popular

- Advertisment -