Monday, July 22, 2024
Homeताज्या घडामोडीमनसे अध्यक्ष राज ठाकरेंना कोरोनाची लागण

मनसे अध्यक्ष राज ठाकरेंना कोरोनाची लागण

राज ठाकरे यांच्या आईलाही कोरोनाची लागण

मुंबई : महाराष्ट्र नवनिर्माण सेनेचे अध्यक्ष राज ठाकरे यांना कोरोनाची लागण झाली आहे. राज यांच्यासोबत त्यांच्या आईलादेखील कोरोनाची लागण झाली आहे. दोघांनाही सौम्य लक्षणे असल्यामुळे त्यांच्यावर घरीच उपचार करण्यात येत आहेत. या माहितीला मुंबई महापालिकेच्या अधिकाऱ्यांनी दुजोरा दिला आहे.

मनसे अध्यक्ष राज ठाकरे यांची मागील काही दिवसांपासून प्रकृती बिघडली होती. कोरोनासदृश लक्षणे जाणवू लागल्यामुळे त्यांची चाचणी करण्यात आली असता त्यांचा चाचणी अहवाल पॉझिटिव्ह आला आहे. कोरोनाची सौम्य लक्षणे असल्यामुळे त्यांच्यावर घरीच उपचार करण्यात येत आहेत.

कोरोनाच्या लाटेतही राज ठाकरेंनी मास्क वापरला नाही

सध्या महापालिका निवडणुकांच्या पार्श्वभूमीवर राज ठाकरे सक्रिय झाले असून त्यांनी पुणे आणि नाशिक दौरे केले आहेत. गेल्या काही काळात त्यांनी पुण्याला मोठ्या प्रमाणात दौरे केले. फक्त पुणेच नाही तर नाशिकचाही राज ठाकरेंनी दौरा केलेला आहे. विशेष म्हणजे संपूर्ण कोरोनाच्या लाटेतही राज ठाकरेंनी मास्क वापरलेला नाही.

Get latest Marathi News, Maharashtra News and Latest Mumbai News from Politics, Sports, Entertainment, Business and local news from Mumbai and All cities of Maharashtra

RELATED ARTICLES
- Advertisment -

Most Popular

- Advertisment -