Sunday, July 21, 2024
Homeक्रीडाआझमसह झमनची बॅटिंग प्रॅक्टिस

आझमसह झमनची बॅटिंग प्रॅक्टिस

सराव लढती; पाकिस्तानची वेस्ट इंडिजवर मात

दुबई (वृत्तसंस्था) : कर्णधार बाबर आझमसह (४१ चेंडूंत ५० धावा) वनडाऊन फखर झमनच्या (२४ चेंडूंत नाबाद ४६ धावा) सर्वोत्कृष्ट बॅटिंग प्रॅक्टिसच्या जोरावर टी-ट्वेन्टी वर्ल्डकप सराव लढतींमध्ये सोमवारी पहिल्या सामन्यात पाकिस्तानने वेस्ट इंडिजवर ७ विकेट आणि २७ चेंडू राखून मात केली.

पाकिस्तानने विंडिजचे १३१ धावांचे आव्हान १५.३ षटकांत ३ विकेटच्या बदल्यात पार केले. झटपट सुरुवातीनंतरही रवी रामपॉलने सलामीवीर मोहम्मद रिझवानला (१३ धावा) लवकर बाद केले तरी आझम आणि झमनने दुसऱ्या विकेटसाठी ५८ धावा जोडताना संघाला सावरले. कर्णधार बाबरच्या अर्धशतकामध्ये ६ चौकार आणि एका षटकाराचा समावेश आहे. झमनने २४ चेंडू खेळताना ४ चौकार आणि २ षटकार लगावले.

तत्पूर्वी, वेगवान गोलंदाज शाहीन शाह आफ्रिदीसह हसन अली तसेच हॅरिस रौफच्या (प्रत्येकी २ विकेट) नियंत्रित गोलंदाजीमुळे वेस्ट इंडिजला २० षटकांत ७ बाद १३० धावांमध्ये रोखण्यात पाकिस्तानला यश आले. त्यांच्याकडून सर्वाधिक धावा शिमरॉन हेटमायरने केल्या.

Get latest Marathi News, Maharashtra News and Latest Mumbai News from Politics, Sports, Entertainment, Business and local news from Mumbai and All cities of Maharashtra

RELATED ARTICLES
- Advertisment -

Most Popular

- Advertisment -