Wednesday, July 24, 2024
Homeताज्या घडामोडीतब्बल १९ महिन्यांनी धावली 'सिंहगड'

तब्बल १९ महिन्यांनी धावली ‘सिंहगड’

मुंबई : कोरोना संसर्गाच्या पार्श्वभूमीवर पुकारण्यात आलेल्या लॉकडाऊननंतर बंद करण्यात आलेली मुंबई-पुणे सिंहगड एक्स्प्रेस सोमवारपासून पुन्हा सुरू झाली आहे. जवळपास १९ महिन्यांनंतर सुरू झालेल्या या सेवेमुळे मुंबईकर व पुणेकरांना मोठा दिलासा मिळाला आहे.

कोरोनाच्या संसर्गानंतर मागील वर्षाच्या सुरुवातीला संपूर्ण देशभरात लॉकडाऊन पुकारण्यात आला होता. सर्व व्यवहार बंद करण्यात आले होते. रेल्वे प्रवासावरही निर्बंध घालण्यात आले होते. मुंबई-पुणे सिंहगड एक्स्प्रेस ही सेवा देखील बंद करण्यात आली होती. कोरोनाची दुसरी लाट ओसरल्यानंतर बहुतेक सर्व व्यवहार खुले झाले. मुंबईतील लोकल ट्रेनही काही अटींवर सुरू करण्यात आली.

Get latest Marathi News, Maharashtra News and Latest Mumbai News from Politics, Sports, Entertainment, Business and local news from Mumbai and All cities of Maharashtra

RELATED ARTICLES
- Advertisment -

Most Popular

- Advertisment -