Wednesday, July 24, 2024
Homeदेशजम्मू काश्मीरमधील पुंछमध्ये चकमकीत पाच जवान शहीद

जम्मू काश्मीरमधील पुंछमध्ये चकमकीत पाच जवान शहीद

जम्मू काश्मीर : जम्मू काश्मीरमधील पुंछमध्ये आज दहशतवाद्यांसोबत झालेल्या चकमकीत भारतीय सैन्य दलाचे ५ जवान शहीद झाले आहेत. त्यामध्ये एका कनिष्ठ अधिकाऱ्यासह ४ सैनिकांचा समावेश आहे. पुंछ भागातील सर्व परिसर सील करण्यात आला असून तेथे दहशतवाद्यांचा शोध सुरू असल्याची माहिती सैन्य दलाच्या प्रवक्त्यांनी दिली.

पुंछमधील सुरनकोटच्या डेरा की गली गावात दहशतवादी असल्याची गुप्त माहिती भारतीय सुरक्षा दलाला मिळाली होती. त्यामुळे भारतीय सुरक्षा दलाने त्या भागात सैन्य तैनात करून शोध मोहिम सुरू केली. याच दरम्यान दहशतवाद्यांनी सुरक्षा दलाच्या ५ सैनिकांवर गोळीबार केला. सैनिकांना तात्काळ रुग्णालयात दाखल करण्यात आले, मात्र अर्ध्या रस्त्यातच त्यांनी अखरेचा श्वास घेतला.

Get latest Marathi News, Maharashtra News and Latest Mumbai News from Politics, Sports, Entertainment, Business and local news from Mumbai and All cities of Maharashtra

RELATED ARTICLES
- Advertisment -

Most Popular

- Advertisment -